Lịch thi đấu bóng đá hôm nay cập nhật nhanh và mới nhất

France98 trân trọng gửi tới anh em bet thủ lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai cập nhật mới và chính xác nhất của tất cả các giải đấu bóng đá hấp dẫn nhất trên thế giới.

Tất cả HOT LIVE Giải đấu Quốc gia
2H - 82'
Jönköpings BK
0 - 2
Smedby
2H - 80'
Riostrense
0 - 3
Uni Souza
2H - 77'
Uniao Central
0 - 0
Niteroiense
2H - 69'
Kongsvinger II
1 - 1
HamKam II
2H - 69'
Åsane II
0 - 0
Sandviken
2H - 68'
Argentino Quilmes
2 - 0
Sacachispas
2H - 54'
Sportivo Italiano
0 - 0
Colegiales
2H - 55'
Los Andes
0 - 2
Canuelas
01:00- 18/06
Fluminense W
-
America Mineiro W
01:00- 18/06
Botafogo W
-
Internacional RS W
02:00- 18/06
São Paulo W
-
Palmeiras W
04:00- 18/06
Corinthians W
-
RB Bragantino W
2H - 70'
Oeste
0 - 0
USAC
2H - 68'
Vélez Sársfield Res.
1 - 0
Talleres Córdoba Res.
2H - 69'
Lanús Res.
2 - 1
Banfield Res.
04:00- 18/06
River Plate Res.
-
Defensa y Justicia Res.
04:00- 18/06
Estudiantes La Plata Res
-
Newell's Old Boys Res.
HT - 45'
El Linqueño
1 - 1
Defensores de Belgrano VR
1H - 19'
San Martín Mendoza
0 - 0
Atenas
1H - 26'
Austria
0 - 0
France
23:00- 18/06
Turkey
-
Georgia
1H - 27'
Provincial Ovalle
0 - 2
Cobresal
06:00- 18/06
Central Norte
-
Antofagasta
06:00- 18/06
Barnechea
-
Deportes Limache
06:00- 18/06
Municipal Puente Alto
-
Universidad de Chile
03:00- 18/06
Boston River
-
Cerro Largo
04:00- 18/06
Independiente F.b.c.
-
Atlético Colegiales
06:30- 18/06
Rubio NU
-
Encarnación
05:00- 18/06
Tampa Bay United W
-
Brooke House W
07:00- 18/06
Manhattan W
-
Paisley Athletic
07:00- 18/06
Houston Sur W
-
Challenge
08:00- 18/06
Albion Colorado W
-
Flatirons II
08:00- 18/06
Colorado Storm
-
NoCo Rain
06:00- 18/06
Nautico Recife
-
Floresta
06:00- 18/06
ABC
-
Volta Redonda
06:00- 18/06
Água Santa
-
Pouso Alegre
06:15- 18/06
Trem
-
Princesa Solimões
06:00- 18/06
Philadelphia Ukrainians
-
Real Central NJ
06:30- 18/06
Atletico-MG
-
Palmeiras
06:30- 18/06
Fundacion AIFI
-
Academia Anzoátegui
07:00- 18/06
Chapecoense-sc
-
Operario-PR
Đổi ngày
Grêmio U20
-
Internacional U20
Đang cập nhật
Volna
-
Shakhter Soligorsk
Đang cập nhật
NFK Minsk
-
FC Dnepr Mogilev
Đang cập nhật
DMedia
-
Bate Borisov
Đang cập nhật
Baranovichi
-
Smorgon
Đang cập nhật
FC Energetik-Bgu Minsk
-
FC Slutsk
Đang cập nhật
Slonim
-
Dinamo Brest
Đang cập nhật
Lida
-
FC Vitebsk
Đang cập nhật
Bumprom
-
Slavia Mozyr
Đang cập nhật
Orsha
-
Arsenal
Đang cập nhật
Niva
-
FC Gomel
Đang cập nhật
MKK-Dnepr
-
Naftan
Đang cập nhật
Belshina
-
FC Minsk
21:00- 18/06
Lokomotiv Gomel
-
FC Isloch Minsk R.
23:00- 18/06
Molodechno-DYuSSh 4
-
Torpedo Zhodino
08:00- 18/06
Northern Colorado
-
One Knoxville
09:00- 18/06
Arizona Arsenal
-
Redlands
11:00- 18/06
New Zealand
-
Solomon Islands
Hủy
Vanuatu
-
New Caledonia
17:00- 18/06
Hamilton Olympic
-
Adamstown Rosebuds
17:00- 18/06
Thornton Redbacks
-
Belmont Swansea
18:35- 18/06
Meizhou Kejia
-
SHANGHAI SIPG
18:45- 18/06
DPMM FC
-
Home United
19:00- 18/06
Dynamo Makhachkala II
-
Biolog
20:00- 18/06
Alaniya Vladikavkaz II
-
Druzhba
20:30- 18/06
Astrakhan
-
Pobeda
21:00- 18/06
Forte Taganrog
-
Spartak Nalchik
21:00- 18/06
Kuban Kholding
-
Dinamo Stavropol
21:30- 18/06
Rubin Yalta
-
Nart Cherkessk
22:00- 18/06
Stroitel Kamensk-Shakht.
-
Legion Dynamo
23:00- 18/06
Rostov II
-
Sevastopol
19:00- 18/06
Transport United
-
Tensung
19:00- 18/06
Kara-Balta
-
Ilbirs
20:00- 18/06
Smouha SC
-
El Dakhleya
23:00- 18/06
Al Ittihad
-
Al Ahly
23:00- 18/06
Masr
-
Pharco
20:00- 18/06
Dostlik
-
Kokand-1912
20:00- 18/06
Shortan
-
Olimpik-Mobiuz
20:00- 18/06
Belenense
-
Fonte Nova
20:45- 18/06
Al-Qasim
-
Baghdad
20:45- 18/06
Al Karkh
-
Al Kahrabaa
23:30- 18/06
Al Zawra'a
-
Karbala
23:30- 18/06
Al Minaa Basra
-
Naft Al-Wasat
23:30- 18/06
Al Najaf
-
Al Hudod
22:00- 18/06
Paide
-
Vaprus
22:00- 18/06
Kalju Nomme
-
Tallinna Kalev
22:00- 18/06
Al Salt
-
Sahab
23:00- 18/06
Dainava
-
Šiauliai
17:00- 19/06
Quang Nam
-
Song Lam Nghe An
18:00- 19/06
Thanh Hóa
-
Sanna Khanh Hoa
19:15- 19/06
Viettel
-
Ho Chi Minh City
00:30- 19/06
Nação U20
-
Brusque U20
00:45- 19/06
Al Ramtha
-
Al Wihdat
01:00- 19/06
Fylkir
-
Vestri
02:15- 19/06
Fram Reykjavik
-
HK Kopavogur
02:15- 19/06
Stjarnan
-
FH hafnarfjordur
02:15- 19/06
IA Akranes
-
KR Reykjavik
03:15- 19/06
Valur Reykjavik
-
Vikingur Reykjavik
01:00- 19/06
Atletico Atlas
-
El Porvenir
01:00- 19/06
Centro Español
-
General Lamadrid
01:00- 19/06
Fénix
-
Deportivo Merlo
01:00- 19/06
Atlético GO U20
-
Ceará U20
02:00- 19/06
Cruzeiro U20
-
Corinthians U20
04:00- 19/06
Fluminense U20
-
Flamengo U20
06:15- 19/06
São Paulo U20
-
Santos U20
01:30- 19/06
Vila Nova U20
-
Trindade U20
02:00- 19/06
Portugal
-
Czech Republic
20:00- 19/06
Croatia
-
Albania
23:00- 19/06
Germany
-
Hungary
02:00- 19/06
San Antonio Unido
-
Union La Calera
06:00- 19/06
San Luis
-
Everton de Vina
06:00- 19/06
Concepción
-
Linares Unido
06:00- 19/06
Juvenil Seminario
-
Magallanes
03:00- 19/06
Manta FC
-
Cuniburo
04:00- 19/06
St. Charles W
-
Racing Louisville II
05:00- 19/06
Patuxent W
-
Charlottesville Blues W
05:00- 19/06
Lexington II
-
Indy Eleven W
06:00- 19/06
SC United Bantams W
-
NC Courage II
06:00- 19/06
Wake W
-
North Carolina Fusion W
06:00- 19/06
Eagle FC
-
Virginia Marauders W
06:30- 19/06
Asheville City W
-
Chattanooga Red Wolves W
07:00- 19/06
Rochester W
-
Chicago Dutch Lions W
08:30- 19/06
Olympic Club W
-
Academica SC
09:00- 19/06
California Storm II
-
Marin FC Siren
05:00- 19/06
AC Connecticut
-
Vermont Green
05:00- 19/06
Ironbound
-
Staten Island Athletic
05:00- 19/06
Seacoast United Phantoms
-
Boston Bolts
06:00- 19/06
Brevard
-
Florida Elite
06:00- 19/06
Pathfinder
-
Western Mass Pioneers
06:00- 19/06
Lansing City
-
South Bend Lions
06:00- 19/06
Toledo Villa
-
Kings Hammer
06:30- 19/06
Midwest United
-
Flint City Bucks
07:00- 19/06
Patuxent
-
Charlottesville Blues
07:00- 19/06
Chicago City
-
River Light
07:00- 19/06
Marin
-
Davis Legacy
08:00- 19/06
Tennessee
-
Southern Soccer Academy
08:00- 19/06
Union Macomb
-
Ann Arbor
05:00- 19/06
Guarani Campinas
-
Ituano
07:00- 19/06
Novorizontino
-
Amazonas
07:30- 19/06
Paysandu
-
CRB
05:00- 19/06
Tocantinópolis
-
Maranhão
06:00- 19/06
São Bernardo
-
Sampaio Correa
06:00- 19/06
Wichita W
-
Kansas City SG
06:00- 19/06
FC Pride
-
Dayton
06:00- 19/06
Penn Fusion SA
-
SJEB
06:00- 19/06
Fever
-
Delaware Ospreys
06:00- 19/06
Hershey
-
LVU Rush
06:00- 19/06
Trinity Fire
-
Neuse River
07:00- 19/06
St. Croix Legacy
-
Rochester United W
07:30- 19/06
San Antonio Runners
-
Classics Elite
08:00- 19/06
Colorado Blizzard
-
Broomfield Burn
08:00- 19/06
Utah Avalanche W
-
Griffins
06:00- 19/06
Atlantic City
-
WC Predators
06:30- 19/06
Electric City Shock
-
First State
07:00- 19/06
Wisconsin Conquerors
-
Milwaukee Torrent
07:00- 19/06
Joy
-
Minnesota Twin Stars
09:30- 19/06
El Farolito
-
Oakland Stompers
06:15- 19/06
Oratório
-
Independente AP
Đang cập nhật
Portuguesa FC
-
Fundación Lara Deportiva
Đang cập nhật
Ružomberok
-
Egnatia Rrogozhinë
Đang cập nhật
Celje
-
Borac Banja Luka
20:00- 19/06
Gais
-
Halmstad
07:00- 19/06
Atlético Nacional W
-
Independiente Medellín W
Đang cập nhật
Quito
-
Atlético Quinindé
09:30- 19/06
Las Vegas Lights
-
Colorado Springs
11:00- 19/06
Papua New Guinea
-
Tahiti
14:00- 19/06
Samoa
-
Fiji
14:00- 19/06
Wellington Phoenix II
-
Wellington Olympic
14:00- 19/06
Sakhalin
-
Khimki II
16:00- 19/06
Dinamo Vladivostok
-
Kolomna
17:00- 19/06
Strogino
-
Kosmos Dolgoprudny
18:00- 19/06
SKA Khabarovsk II
-
Salyut-Belgorod
22:00- 19/06
Kvant
-
Ryazan
22:00- 19/06
FK Spartak Tambov
-
Zenit Penza
15:00- 19/06
Yenisey II
-
Dinamo Vologda
19:00- 19/06
Rodina Moskva III
-
Spartak Moscow 2
20:00- 19/06
Baltika BFU
-
Saturn Ramenskoye
21:30- 19/06
Zvezda St. Petersburg
-
Zenit 2
22:00- 19/06
Znamya Truda
-
Dinamo Moskva II
22:00- 19/06
Torpedo Vladimir
-
Chertanovo Moscow
22:00- 19/06
Tver
-
Dinamo St. Petersburg
22:30- 19/06
Luki-Energiya
-
Irkutsk
15:00- 19/06
Langfang Glory City
-
Qingdao Jonoon
15:00- 19/06
Shangyu Pterosaur
-
Nantong Zhiyun
16:30- 19/06
Marconi Stallions
-
Rockdale City Suns
16:50- 19/06
SD Raiders
-
Rydalmere Lions
17:00- 19/06
Edgeworth Eagles
-
Maitland
17:00- 19/06
Yokohama F. Marinos
-
Sanfrecce Hiroshima
17:00- 19/06
South Cardiff
-
Toronto Awaba Stags
17:00- 19/06
Kahibah
-
West Wallsend
17:00- 19/06
Singleton Strikers
-
Wallsend Red Devils
17:00- 19/06
Pohang Steelers
-
Suwon Bluewings
17:00- 19/06
Gimpo Citizen
-
Jeonbuk Motors
17:00- 19/06
Bucheon FC 1995
-
Gwangju FC
17:00- 19/06
Ulsan Hyundai FC
-
Gyeongnam FC
17:00- 19/06
Seongnam FC
-
Cheongju
17:00- 19/06
Incheon United
-
Gimcheon Sangmu FC
17:30- 19/06
FC Seoul
-
Gangwon FC
17:30- 19/06
Daejeon Citizen
-
Jeju United FC
17:00- 19/06
RTC
-
Phuntsholing Heroes
19:00- 19/06
Shabana
-
Bidco United
19:00- 19/06
Nairobi City Stars
-
Sofapaka
19:00- 19/06
Police
-
Bandari
19:00- 19/06
Posta Rangers FC
-
Tusker
19:00- 19/06
Homeboyz
-
Murang'a SEAL
19:00- 19/06
AFC Leopards
-
KCB
19:00- 19/06
GOR Mahia
-
Talanta
19:00- 19/06
Kariobangi Sharks
-
Ulinzi Stars
19:00- 19/06
Nzoia Sugar
-
Muhoroni Youth
19:00- 19/06
Atyrau
-
FK Tobol Kostanay
22:00- 19/06
Yelimay Semey
-
Aktobe
19:30- 19/06
Jeenyo
-
Mogadishu City
20:00- 19/06
Xorazm
-
Mash'al
20:00- 19/06
Buxoro
-
Aral
20:00- 19/06
Richards Bay
-
Baroka FC
20:00- 19/06
Fonte Nova
-
Vénus
20:00- 19/06
Amazônia PA
-
Belenense
20:45- 19/06
Erbil
-
Naft Maysan
20:45- 19/06
Naft
-
Newroz
23:30- 19/06
Naft Al-Janoob
-
Al Quwa Al Jawiya
23:30- 19/06
Zakho
-
Al Shorta
23:30- 19/06
Al Talaba
-
Duhok
21:00- 19/06
US Monastirienne
-
Stade Tunisien
21:00- 19/06
Club Africain
-
ES Sahel
21:00- 19/06
CS Sfaxien
-
ES Tunis
21:30- 19/06
ASPL 2000
-
Pamplemousses
22:00- 19/06
Doma United
-
Sunshine Stars
22:00- 19/06
Nõmme United
-
FC Levadia Tallinn
22:00- 19/06
Trans Narva
-
Kuressaare
23:00- 19/06
Flora Tallinn
-
Tammeka
22:00- 19/06
ASPAC
-
USSK
22:00- 19/06
Dadjè
-
Cavaliers
22:00- 19/06
Damissa
-
Dynamo Abomey
22:00- 19/06
Dragons
-
Coton Sport Ouidah
22:00- 19/06
Espoir Savalou
-
Bani Gansè
22:00- 19/06
JSP
-
AS Cotonou
22:00- 19/06
Requins
-
Ayema
22:00- 19/06
Tukunnin
-
Loto Popo
22:00- 19/06
Surkhon
-
Metalourg
22:00- 19/06
TransINVEST Vilnius
-
Panevėžys
23:30- 19/06
Džiugas Telšiai
-
FK Zalgiris Vilnius
22:00- 19/06
Miory
-
Dinamo Minsk
22:30- 19/06
MyPa
-
Futura
22:30- 19/06
PEPO
-
GrIFK
22:30- 19/06
VJS
-
Inter Turku II
22:30- 19/06
P-Iirot
-
TPV
22:30- 19/06
Rops
-
KPV-j
22:30- 19/06
FC jazz
-
Klubi-04
22:30- 19/06
OLS
-
EPS
22:30- 19/06
Vaajakoski
-
Atlantis
22:30- 19/06
JIPPO
-
MP
22:30- 19/06
KäPa
-
FF Jaro
23:00- 19/06
SalPa
-
JäPS
23:00- 19/06
Turku PS
-
PK-35
23:00- 19/06
Kraft
-
JS Hercules
23:00- 19/06
TP-47
-
OPS Oulu
23:00- 19/06
OTP
-
GBK
23:00- 19/06
JBK
-
Kuopion Elo
23:00- 19/06
JPS
-
SJK-juniorit
23:00- 19/06
Baladiyyat Al Mehalla
-
Pyramids FC
23:00- 19/06
Ceramica Cleopatra
-
Future FC
23:00- 19/06
dalkurd FF
-
Sollentuna
23:00- 19/06
Tallinna Kalev Juunior
-
JK Tabasalu
Chọn giải đấu
×
Svenska Cupen
Carioca C
3. Division - Girone 6
3. Division - Girone 1
Primera B Metropolitana
Brasileiro Women
Copa Paulista
Reserve League
Torneo Federal A
Euro Championship
Copa Chile
Primera División - Apertura
Division Intermedia
USL W League
Serie C
Serie D
WPSL
Serie A
Segunda División
Serie B
CBF Brasileiro U20
Coppa
USL League One
USL League Two
OFC Nations Cup
Northern NSW NPL
NNSW League 1
Super League
Premier League
Second League - Group 1
Somali Premier League
Pro League A
Paraense B2
Iraqi League
Meistriliiga
Cup
A Lyga
V.League 1
Catarinense U20
Úrvalsdeild
Primera C
Goiano U20
Liga Pro Serie B
NPSL
Amapaense
Copa Venezuela
Friendlies Clubs
Liga Femenina
Copa Ecuador
USL Championship
National League - Central
Second League - Group 3
Second League - Group 2
FA Cup
New South Wales NPL
New South Wales NPL 2
J1 League
FKF Premier League
Premier Soccer League
Ligue 1
Mauritian League
NPFL
Championnat National
Kakkonen - Lohko A
Kakkonen - Lohko B
Ykkönen
Ykkösliiga
Kakkonen - Lohko C
Løgmanssteypid
Chọn quốc gia
×
Sweden
Brazil
Norway
Argentina
World
Chile
Uruguay
Paraguay
USA
Venezuela
Belarus
Australia
China
Singapore
Russia
Bhutan
Kyrgyzstan
Somalia
Egypt
Uzbekistan
Iraq
Estonia
Jordan
Lithuania
Vietnam
Iceland
Ecuador
Colombia
New-Zealand
Japan
South-Korea
Kenya
Kazakhstan
South-Africa
Tunisia
Mauritius
Nigeria
Benin
Finland
Faroe-Islands
Thông tin trận đấu:
×

Tổng quan về lịch thi đấu bóng đá tại France98

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay cập nhật nhanh và mới nhất
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay cập nhật nhanh và mới nhất

France98 là trang thông tin bóng đá với đầy đủ tiện ích phục vụ cho việc theo dõi, soi kèo và tham gia cá cược bóng đá. Trong đó lịch thi đấu bóng đá hôm nay tại France98 là nơi cung cấp đầy đủ lịch thi đấu của tất cả các giải đấu bóng đá trên thế giới. Nổi bật trong đó là lịch thi đấu của Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 châu Âu, lịch bóng đá Việt Nam – Vleague và nhiều giải đấu khác.

Tại trang lịch thi đấu bóng đá của France98, anh em có thể tìm thấy thông tin về các trận đấu sắp tới, bao gồm ngày, giờ, địa điểm và các đội bóng tham gia. Chúng tôi cập nhật lịch thi đấu liên tục để đảm bảo anh em không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu quan trọng nào. Anh em cũng có thể tìm kiếm lịch thi đấu theo đội bóng hoặc giải đấu, giúp anh em dễ dàng tìm thấy thông tin bạn quan tâm.

Với giao diện thân thiện và dễ sử dụng, trang web của chúng tôi giúp anh em dễ dàng theo dõi lịch thi đấu của các giải đấu yêu thích. Ngoài ra, chúng tôi cung cấp cảnh báo lịch thi đấu qua email hoặc thông báo đến điện thoại di động, giúp anh emkhông bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào.

Dù bạn quan tâm đến bóng đá quốc tế hay bóng đá trong nước, trang lịch truc tiep bong đa hom nay là nguồn thông tin tuyệt vời để bạn theo dõi và lên kế hoạch cho những trận đấu sắp tới. Hãy truy cập vào trang web của chúng tôi ngay để không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu quan trọng nào và trải nghiệm thế giới bóng đá với tình yêu và sự hào hứng.

Lịch thi đấu của các giải đấu nổi bật

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam – V-League

Lịch thi đấu bóng đá C1 Châu Âu 

Lịch bong da Anh EPL

Lịch bóng đá LALIGA

Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga

Lịch thi đấu bóng đá Ligue 1

Lịch thi đấu bóng đá SERIA

Aimé Jacquet